CBD กรุงเทพ ภาพบรรยาศการทำงาน Product Designer บนชั้น 29 The Offices @ Central World ด้านที่เห็นเป็น Siam Paragon Hall
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhEXu6M-UsqXUIKkNB1zO_-8KCqPo2neipGpzSocRnQNJsN04NyKo9pcLkeV6kjhvCmy7EJM4XrKy9ZGFcIMmofjDyYl1z13gPhxqd3lQAPyGW0U0Ryv7UQOgh975shyphenhyphenbd3Rd4Ma3h76XoD/s400-rw/Picture+056.jpg)
ที่หันหลังให้คือคุณ Cris ดูเเละด้าน Technology Project Manager กับคุณ Chang คนจีนดูเเลเรื่องการ China Sourcing ผลิตชิ้นส่วน ผู้หญิงสาวสวยคือ เเฟนผมเอง เป็น Marketing Manager ส่วนต่อมาคือผม เองคับ Design & Innovation คนสุดท้ายเกือบหลุดเฟรม คือ คุณ จักร เป็น Mechnical Engineer คับ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjb9g5WDev1otXG0diY0QSp6trZ7nlEpFE-jW3fy86RNTowN3Pd623tiX_Jel3gEtcjXYdz1uqz-3uOgPX4-Je1xOYkDb0oGtXye9lKF6n9Uyi_CuVTXZCAx92Mv_9lP1UlESFPvixsL5my/s400-rw/Product-Design-Engineering.jpg)
ที่เห็นอยู่นี่เรากำลัง Meeting / Engineering Design กันอยู่คับว่าจะดีไซน์ระบบกันให้ให้กับ สินค้าได้อย่างไรที่เห็นเป็น Silicone กันน้ำประเภทเเสงผ่านได้ เป็นเเบบเดียวกับ Key Pad โทรศัพท์มือถือของเรานี่เเหละคับ
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น